ปรึกษาปัญหาหัวใจ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ปรึกษาปัญหาหัวใจ

ถ้าคุณมีปัญหากับคนที่คุณรักลองมาปรึกษาเราดู

You are not connected. Please login or register

อยากรู้ความรู้สึกผู้ชายค่ะ'

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

pupe

คือว่าหนูเลิกกับแฟนที่คบมาได้ ปีนึง' มา4 เดือนแล้วอ้ะค่ะ เพราะว่าหนูสนิทกับเพื่อนผู้ชายคนนึงแบบว่า ไปกินข้าวกันบ่อยมาก แต่แฟนหนูก็รู้ตลอดน้ะค่ะว่าหนูออกไป แล้วก็รู้จักเพื่อนหนูด้วย แต่เผอิญว่า มีอยู่วันนึงหนูเข้าไปเอาของที่บ้านเพื่อน ก็เลยต้องเข้าไปในบ้านเพื่อนแล้วไม่ได้บอก พอแฟนหนูเค้ารู้จากคนอื่นเค้าก็โกรธมากแล้วก็บอกเลิกหนูอ้ะค่ะ ตอนที่เค้าบอกเลิกหนูเค้าก็โทรไปร้องไห้กับเพื่อนหนูด้วย เหมือนเค้าเสียใจมาก แต่หนูก็อธิบายให้เค้าฟังแล้วแต่ทำยังไงเค้าก็ไม่กลับมาเป็นเหมือนเดิม จนถึงทุกวันนี้จะง้อยังไงเค้าก็ไม่กลับมา หนูอยากรู้ว่าเค้าคิดยังไงคะ? เพราะเค้าบอกกับคนอื่นว่าเกลียดหนู แต่พอเจอหน้ากันทีไรเค้าก็ทำเหมือนมองแต่จะแบบเหล่ๆ หนูก็ไม่รู้ว่าเค้าเป็นอะไร ก็เลยมาถามพี่ๆค่ะ ช่วยตอบกันหน่อยน้ะค่ะ.

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]